| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ | รา>80 |
| พลังของแสงหลัก | 1.3W |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| น้ําหนัก | 418ก |
|---|---|
| กันน้ำ | IP67 |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
| พลัง | 1.67W |
| มุมขั้ว | 90 องศา |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-T666 |
|---|---|
| แหล่งแสง | แสงหลักดวงหนึ่ง |
| อายุการใช้งาน | 100000ชม |
| เวลาทำงาน | เวลา 9 โมง |
| น้ําหนัก | 360g |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ li-ion 7800mAh 18650 |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| สว่าง | 216lum |
| ความสว่าง | 12000lux |
| Light source | One main light & two auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7800mAh Li-Ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Illuminous | 216Lum |
| Brightness | 12000Lux |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| กำลัง/ม | 8W/M |
| อายุการใช้งาน | 5 ปี |
| เวลาทํางาน | 50000 |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| กำลัง/ม | 8W/M |
| อายุการใช้งาน | 5 ปี |
| เวลาทํางาน | 50000 |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| กำลัง/ม | 8W/M |
| อายุการใช้งาน | 5 ปี |
| เวลาทํางาน | 50000 |