| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| cri | ra> 80 |
| กระแสไฟหลัก | 230mA |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1000-20000lm |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ -60 ℃ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| สี | สีเขียว |
| วัสดุตัวโคมไฟ | พลาสติก |
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
|---|---|
| รอบแบตเตอรี่ | 1200รอบ |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| แอปพลิเคชัน | การขุด |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| หมายเลขรุ่น | GL-T666B |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ครีแสงหลักหนึ่งอัน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 3.2Ah 18650 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟแรง | 760mA |
| หมายเลขรุ่น | GL-T666B |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ครีแสงหลักหนึ่งอัน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.4Ah 18650 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟแรง | 760mA |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 13-15 ชม |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| กระแสไฟหลัก | 300mA |
| ชื่อสินค้า | 5000lux โคมไฟหมวกเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 10 ชั่วโมง |
| หน้าจอ OLED | ใช่ |
| ลักษณะ | ฝาครอบปุ่มซิลิโคนพร้อมสัมผัสที่ดี |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah - 7.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| พลังของแสงหลัก | 1.67W |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| Battery capacity | 10.4Ah rechargeable li-ion battery |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Main light power | 1.4W - 3W |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC12-A |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| รับประกัน(ปี) | 1 ปี |
| น้ําหนัก | 480G |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |