| ระดับกันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| การติดตั้ง | เพดานกำแพงจี้ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| เวลาทำงาน | 13 ชั่วโมง - 15 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~+50°C |
|---|---|
| บริการ | มี OEM/ODM |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| สว่าง | 221LUM |
|---|---|
| รุ่น | CM-100 |
| ระดับ IP | IP 68 |
| ชื่อโคมไฟ | โคมไฟหมวกเหมืองแร่ LED |
| หน่วยชาร์จ | 60 หน่วย |
| หน่วยชาร์จ | 60 หน่วย |
|---|---|
| รอบเวลา | 1,000 รอบ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| วัสดุ | ABS |
| ระดับ IP | IP 68 |
| ระดับแสง | 25,000 ลักซ์ |
|---|---|
| ชื่อรายการ | gl2.5-c |
| สว่าง | 216lum |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| เกรด IP | กันน้ำ IP68 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | ซิลิโคน |
| ความยาว | 5ม./ม้วน, 10ม./ม้วน |
| หรี่แสงได้ | ใช่ |
| มุมขั้ว | 120° |
| ประเภทที่สามารถชาร์จใหม่ได้ | ใช่ |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 3 ชม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| อุณหภูมิสี | 6000K |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 - 60 องศา |
| มุมขั้ว | 120° |
|---|---|
| ความดันทางเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V |
| วัสดุ | ซิลิโคน |
| ประเภท LED | เอสเอ็มดี 5050 |
| ซีอาร์ไอ | 85+ |