| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุด LED KL5LM |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| พลัง | 1.05W |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| Battery Types | Rechargeable Lithium-Ion Battery |
|---|---|
| Application | corded cap lamps |
| Charging Time | 6-8 hours |
| Material | ABS |
| Working Time | ≥15 hours |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,CCC,ATEX |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| เกรดกันน้ํา | IP68 |
| เกรด IP | กันน้ำ IP68 |
|---|---|
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| ระดับแสง | 4000 ลักซ์ |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
| ชื่อสินค้า | GLD-6 ไฟ LED การขุดถ่านหิน |
|---|---|
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 13.6Ah |
| พลัง | 4.07W |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| ชื่อโคมไฟ | โคมไฟหมวกเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| ระดับ IP | IP 68 |
| วัสดุ | ABS |
| อายุการใช้งาน | 100000 ชั่วโมง |
| เวลาชาร์จ | 6 ชั่วโมง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,EMC,FCC |
| การใช้งาน | การขุด, ตั้งแคมป์, อุตสาหกรรม, เหตุฉุกเฉิน, ดับเพลิง |
| แหล่งแสง | ครีเลด |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
|---|---|
| บริการ | มี OEM/ODM |
| กันกระแทก | ใช่ |
| ถึงเวลาตื่นแล้ว | 16.00-18.00 น |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 35 ชั่วโมง |
| ความจุ | 13.6ah |
| กันน้ำ | IP68, 20M |
| การรับประกัน | 1 ปี |