| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | LED |
| เวลาทํางาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ส่วนของแสง | ไฟเตือนด้านข้างและไฟทำงานส่วนกลาง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | 16 LEDS ไฟเดี่ยวและไฟออฟไลน์สีขาว 12 ดวง |
| โหมดแสงของไฟทำงานตรงกลาง | การผสมผสานสีขาวอุ่นสีขาว |
| แสงสว่างของกลางแสงทํางาน | 35lum-60lum-90lum |
| ความสว่างของไฟทำงานตรงกลาง | 1500Lux-2000Lux-3000Lux |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C-+45 ° C |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| เวลาชาร์จ | 4-6 ชม |
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 2 ปี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| ได้รับการรับรอง | CE, |
|---|---|
| การใช้งาน | ทางอุตสาหกรรม, |
| แหล่งกำเนิดแสง | 576ชิ้น |
| การจัดอันดับ IP | IP66 |
| วัสดุร่างกายโคมไฟ | อลูมิเนียม |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
|---|---|
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | เพดานผนังเสา |
| วัสดุตัวโคมไฟ | พลาสติก |
| ความจุ | 13.6ah |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | ยึดเพดาน/ยึดตะขอ |
|---|---|
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90° |
| Color Temperature | 5000K - 6500K (Daylight White) |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| ชื่อสินค้า | แหล่งไฟหน้าเหมืองแร่สําหรับอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| การรับประกัน | 1 ปี |