| ส่วนของแสง | ไฟเตือนด้านข้างและไฟทำงานส่วนกลาง |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟ LED 16 ดวง F5 RGB และไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 6 ชิ้น |
| โหมดแสงของไฟทำงานตรงกลาง | อ่อนแอ-เข้มแข็ง-เสริม |
| แสงสว่างของกลางแสงทํางาน | 120Lum-350Lum-50Lum |
| ความสว่างของไฟทำงานตรงกลาง | 1500Lux-6000Lux |
| ส่วนของแสง | แสงเตือนด้านข้างและไฟทำงานตรงกลาง |
|---|---|
| แหล่งแสง | 16 LEDS F5 RGB และ 1pc Main Light และ 12pcs Auxiliary Lights |
| โหมดแสงของไฟทำงานตรงกลาง | สีขาวอุ่นสีขาวอุ่นสีขาวที่แข็งแรง |
| แสงสว่างของกลางแสงทํางาน | 100lum-195lum-35lum-60lum |
| ความสว่างของไฟทำงานตรงกลาง | 2500Lux-6000LUX-1500LUX-2200LUX |
| บริการ | มี OEM/ODM |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 13.6Ah |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| cri | ra> 80 |
| อุณหภูมิสี | 5000K-6500K |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ฟลักซ์เรืองแสง | 1000-20000lm |
| ช่วงชีวิต | 100000hrs |
| อุณหภูมิสี | 2700-6500K |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| ได้รับการรับรอง | CE, |
|---|---|
| การใช้งาน | ทางอุตสาหกรรม, |
| แหล่งกำเนิดแสง | 400pcs |
| การจัดอันดับ IP | IP66 |
| วัสดุร่างกายโคมไฟ | อลูมิเนียม |
| ได้รับการรับรอง | CE, |
|---|---|
| การใช้งาน | ทางอุตสาหกรรม, |
| แหล่งกำเนิดแสง | 576ชิ้น |
| การจัดอันดับ IP | IP66 |
| วัสดุร่างกายโคมไฟ | อลูมิเนียม |
| ได้รับการรับรอง | CE, |
|---|---|
| การใช้งาน | ทางอุตสาหกรรม, |
| แหล่งกำเนิดแสง | 210 ชิ้น |
| การจัดอันดับ IP | IP66 |
| วัสดุร่างกายโคมไฟ | อลูมิเนียม |
| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GLC-6S |
| แรงดันไฟฟ้า | AC85-265V |
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 16 - 18 ชั่วโมง |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | นำ |