| เครื่องวัดพลังงาน | 12W |
|---|---|
| ไฟ LED | 72/m |
| โวลเตชั่น | DC36V |
| ประเภท LED | 5050 |
| แสงสี | เย็นด้วยปรับแต่งได้ |
| เวลาทำงาน | 120ชม |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 3 ชม |
| กระแสไฟชาร์จ | 1.5A |
| วัสดุ | พีซี + ซิลิโคน |
| ความยาวของคลื่น | ร: 630 / จี: 525 / บี: 465 |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| ลูเมน | 216 ลูม |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
|---|---|
| ความยาว | 5ม./ม้วน, 10ม./ม้วน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสี | 3000K-20000K สำหรับตัวเลือก |
| ความดันทางเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | Western Union, T/T, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| การติดตั้ง | แบบติดเพดาน, แบบติดผนัง, แบบแขวน |
| การรับรองความปลอดภัย | ได้รับการรับรอง ATEX และ IECEx |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 3W-10W |
| วัสดุ | พลาสติก ABS และอลูมิเนียมความแข็งแรงสูง |
| การกันน้ำ | IP65 |
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |
| ความสว่างของแสงหลัก | 15000 ลักซ์ - 25000 ลักซ์ |
|---|---|
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| ลูเมน | 216 ลูม |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 16 / 18 ชั่วโมง |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah / 7.8Ah |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |