| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 14-16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 13-15 ชม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| กระแสไฟหลัก | 800mA |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกคนงานเหมืองไร้สาย Bright Mining |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | GLT-2 โคมไฟฝาปิดการขุดไร้สายแบบชาร์จได้ |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | GLT-2 แสงเบาสําหรับเหมืองหิน |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | โคมไฟฝาปิดไร้สายกันน้ำ GLT-2 |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างที่นับไม่ถ้วน | 5000LUX |
| หน้าจอ OLED | 3.7V |
| ลักษณะ | น้ำหนักเบาและไร้สาย |
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| กันน้ำ | IP68 |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 1,000 ลูเมน |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| กันน้ำ | IP68 |