| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบชาร์จได้ 7ah |
|---|---|
| วัสดุตัวโคมไฟ | พลาสติก |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | >15 |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
| หมายเลขรุ่น | GLC12-A |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC85-265V |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หลอดเหมือง LED |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200รอบ |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| ระดับกันน้ำ | IP67 |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวเหมือง |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | ไฟหน้าคนงานเหมือง |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | ความปลอดภัยเหมืองแร่ LED Cap Lamp |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | หลอดหัวเหมืองแร่ ไม่มีสาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสอง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 25000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 385 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสงอ่อน-ทำงาน-แข็งแกร่ง-aux.-SOS 5 |
| พลัง | 2.96W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |