| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| รุ่น NO. | GL-T666(เอ/บี) |
|---|---|
| แหล่งแสง | ครีแสงหลักหนึ่งอัน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 3.2Ah 18650 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟแรง | 760mA |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ li-ion 7800mAh 18650 |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| เกรด IP | กันน้ำ IP68 |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| สว่าง | 96ลัม |
|---|---|
| พลัง | 100W |
| พลังงานแสงหลัก | 1.1W |
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| ช่วงชีวิต | 100000hrs |
| แอปพลิเคชัน | การทำเหมืองแร่ การก่อสร้าง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GL-T666 |
| มุมที่ปรับได้ | 90 องศา |
| ระดับ IP | IP65 |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| แบบอย่าง | GL2.5-C โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| สว่าง | 143ลัม |
| พลังของแสงหลัก | 1.1W |
| กระแสไฟหลัก | 300ma |
| แบบอย่าง | GS12-A โคมไฟฝาครอบแบบมีสาย |
|---|---|
| ความสว่าง | 15,000ลักซ์ - 25,000ลักซ์ |
| พลังของแสงหลัก | 1.5W - 3W |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |