| แอปพลิเคชัน | การขุดการก่อสร้างสถานที่อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| ที่ยึดโคมไฟแบบปรับได้ | 90 ° |
| เวลาทำงาน | 13 ชั่วโมง - 15 ชั่วโมง |
|---|---|
| พลัง | 10-100W |
| ความจุ | 6.6ah\7.8ah |
| เรืองแสง | 169 ลูม |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| ชื่อรายการ | GS12-A |
|---|---|
| ความสว่างของแสงหลัก | 15000 ลักซ์ - 25000 ลักซ์ |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200รอบ |
| วัสดุร่างกายโคมไฟ | พลาสติก |
| สี | โปร่งใส |
|---|---|
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมดับเพลิง |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| คุณสมบัติ | ประหยัดพลังงาน อายุการใช้งานยาวนาน ความสว่างสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GL2.5-A |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 15 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการส่องสว่าง | 12 ชม |
|---|---|
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| กันกระแทก | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | การขุดการก่อสร้างอุตสาหกรรม |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 300ma |
| พลังของแสงหลัก | 1.1W |