| ชื่อสินค้า | GLT-2 Cordless Led Miner ไฟหน้าไร้สาย |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | แสงหมวกป้องกันการเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED การขุดแบบพกพาน้ำหนักเบา |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | ไฟหมวกแข็งไร้สาย |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำเหมืองแร่, อุตสาหกรรม, การตั้งแคมป์, เหตุฉุกเฉิน |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| รับประกัน(ปี) | 1 ปี |
| กำลังไฟ(w) | 2.96W |
| สว่าง | 221LUM |
|---|---|
| ระดับแสงของหลอดไฟ | 15000lux |
| วงจรแบตเตอรี่ | 1200 ครั้ง |
| ระดับ IP | IP 68 |
| ชื่อโคมไฟ | โคมไฟหมวกเหมืองแร่ LED |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำเหมืองแร่, อุตสาหกรรม, การตั้งแคมป์, เหตุฉุกเฉิน |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| รับประกัน(ปี) | 1 ปี |
| กำลังไฟ(w) | 2.96W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ li-ion 7800mAh 18650 |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| สว่าง | 216lum |
| ความสว่าง | 12000lux |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
| พลังงานแสงหลัก | 1.67W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |