| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90 ° |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| ความจุแบตเตอรี่ | 7AH |
| เวลาชาร์จ | ≤8ชั่วโมง |
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
|---|---|
| หรี่แสงได้ | ใช่ |
| พลัง | 1.78W |
| เวลาทำงาน | 10 ชั่วโมง |
| วัสดุตัวโคมไฟ | พีซี |
| ถึงเวลาตื่นแล้ว | 80 ชั่วโมง -100hrs |
|---|---|
| พลังงานแสงหลัก | 0.74W |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000lm |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| เรืองแสง | 169 ลูม |
| ความสว่าง | 200 - 1,000 ลูเมน |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| การติดตั้ง | เพดานกำแพงจี้ |
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| กันน้ำ | IP68, 20M |
| มุมลำแสง | ปรับได้ 30° - 120° |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รุ่น NO. | GL-T666(เอ/บี) |
|---|---|
| แหล่งแสง | ครีแสงหลักหนึ่งอัน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.4Ah 18650 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟแรง | 760mA |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V |
| ทนต่อแรงกระแทก | ตกได้สูงถึง 2 เมตร |