| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไออน 10.4Ah |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | GLC12-A |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 15 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| น้ําหนัก | 418ก |
| ชื่อสินค้า | Led Miner Head Lamp แบบไร้สาย พร้อม Display |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| พลังของแสงหลัก | 1.3W |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | >15 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| อุณหภูมิที่ใช้บังคับ | -20℃~40℃ |
|---|---|
| ชีวิตแหล่งกำเนิดแสง | 100000ชม |
| ชื่อสินค้า | ไฟฉายไฟ LED กันระเบิด |
| ไฟแอลอีดี | 3ว |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6.4Ah / 3.2Ah แบตเตอรี่ลิตยอน |
| ขนาด | Φ54.9 * 256มม |
|---|---|
| ไฟแอลอีดี | 3ว |
| ความสว่าง | 18000ลักซ์ / 9000ลักซ์ |
| กันน้ำ | IP68 |
| ระยะลำแสง | 200 เมตร |
| ชื่อสินค้า | ไฟฉายไฟ LED กันระเบิด |
|---|---|
| อุณหภูมิที่ใช้บังคับ | -20℃~40℃ |
| รันไทม์ | 8-10 ชม |
| เวลาคายประจุ | 4-6 ชม |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6.4Ah / 3.2Ah แบตเตอรี่ลิตยอน |
| ประเภท | โคมไฟหัวคนขุดแร่ |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม เหมืองถ่านหิน การทําเหมืองแร่ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุด LED KL5LM |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| วัสดุ | พีซี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
|---|---|
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| แหล่งแสง | นำ |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |