| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวงและไฟเสริมหกดวง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 2200mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 230mA |
| กำลังไฟหลัก | 0.74W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| น้ําหนัก | 143ก |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL2.5-A |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| น้ําหนัก | 143ก |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL2.5-A |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ความสว่าง | 1,000 ลูเมน |
| กันน้ำ | IP68 |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ชื่อสินค้า | ความปลอดภัยเหมืองแร่ LED Cap Lamp |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | ความปลอดภัยเหมืองแร่ LED Cap Lamp |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |