| ชื่อสินค้า | แหลมปิดไร้สาย GLC-6M |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสองไฟ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตี้ไอออนแบบชาร์จใหม่ขนาด 0.8 แฮร์ |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสแสงหลัก | 520mA - 1200mA - 200mA |
| การออกแสง | 213lm - 528lm - 50lm |
| ความสว่าง | 12000 ลักซ์ - 23000 ลักซ์ - 1500 ลักซ์ |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| วงจรของแบตเตอรี่ | 1200 จังหวะ |
| เวลาทํางาน | 14 ชั่วโมง - 6 ชั่วโมง - 35 ชั่วโมง |
| น้ําหนัก | 204 กรัม |
| รูปแบบการสว่าง | ปกติ - แข็งแรง - ช่วยเหลือ |
| วัสดุ | PC |
| เกรดกันน้ํา | IP68 |
| บริการ | OEM/ODM สามารถใช้ได้ |