| ชื่อสินค้า | แสงเหมืองใต้ดินแบบมืออาชีพ |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| คุณสมบัติ | ประหยัดพลังงาน อายุการใช้งานยาวนาน ความสว่างสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GL2.5-A |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 15 ชั่วโมง |
| แบบอย่าง | GLC-6 โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| วัสดุ | พีซี |
| ชั่งน้ำหนัก | 217ก |
| ชื่อรายการ | แสงการทําเหมืองแร่ LED แบบไร้สาย |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ความสว่างของแสงหลักm, lux | 5,000 ลักซ์ |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | ≤50000ชม |
| ชื่อสินค้า | GL2.5-A หลอดปิดไร้สาย |
|---|---|
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| แบบอย่าง | GLC-6S โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| ความสว่าง | 148 ลัม - 289 ลัม - 385 ลัม |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| แบบอย่าง | GLC-6M โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| น้ำหนัก | 204ก |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| วัสดุ | พีซี |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| บริการ | มี OEM/ODM |
|---|---|
| ความสว่าง | 12500lux- 25000lux |
| โมเดลหมายเลข | GL4.5-A |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, PAYPAL |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |