| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| พลังงานแสงหลัก | 1.78W |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.78W |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| ชื่อสินค้า | หลอด LED หมวกเหมือง 5000lux |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| เวลาทำงาน | 16 ~ 18 ชั่วโมง |
|---|---|
| เกรด IP | กันน้ํา IP67 |
| กระแสไฟหลัก | 280mA |
| แสงหลักส่องสว่าง | 169 ลูม |
| แสงไฟส่องสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| ชื่อสินค้า | การทำเหมืองโคมไฟหมวกไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, PAYPAL |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
|---|---|
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| สว่าง | 96ลัม |
| มุมลำแสง | ไม่ได้ระบุไว้ |
| อุณหภูมิสี | ไม่ได้ระบุไว้ |
| ความสว่าง | 200 - 1,000 ลูเมน |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| การติดตั้ง | เพดานกำแพงจี้ |
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |