| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| สี | เหลือง, น้ำเงิน |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำเหมืองใต้ดิน การขุดอุโมงค์ น้ำมันและก๊าซ แสงสว่างทางอุตสาหกรรม |
| เวลาทำงาน | ≥ 13 ชั่วโมง |
| เวลาชาร์จ | ≤8ชั่วโมง |
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| ชื่อสินค้า | ไฟหน้าการขุดแบบมีสาย KL5LM(A) |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ลูเมน | 216 ลูเมน |
| น้ําหนัก | 418ก |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวงและไฟเสริมหกดวง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 2200mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 230mA |
| กำลังไฟหลัก | 0.74W |
| กันน้ำ | IP68, 20M |
|---|---|
| บริการ | มี OEM/ODM |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| ความสว่างของแสงหลัก | 15000 ลักซ์ - 25000 ลักซ์ |
| น้ำหนัก | 480G |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟปริมาณปิดไร้สาย |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED การขุดแบบพกพาน้ำหนักเบา |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝาแบบกึ่งมีสาย |
|---|---|
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 15 ชั่วโมง |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝาแบบกึ่งมีสาย |
|---|---|
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 15 ชั่วโมง |