| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ชื่อรายการ | GS12-A |
|---|---|
| ความสว่างของแสงหลัก | 15000 ลักซ์ - 25000 ลักซ์ |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200รอบ |
| วัสดุร่างกายโคมไฟ | พลาสติก |
| สี | โปร่งใส |
|---|---|
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมดับเพลิง |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| ความสว่างของแสงหลัก | 5,000 ลักซ์ |
|---|---|
| คริ | > 80 |
| สี | สีดำ |
| ความต้านทานน้ำ | IP67 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ที่เป็นกลางธรรมดา |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต | 5,000 ชิ้นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | GREEN LIGHTING |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกคนงานใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | GLT-2 Cordless Led Miner ไฟหน้าไร้สาย |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ประเภท | โคมไฟหัวเหมืองสําหรับใต้ดิน |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม เหมืองถ่านหิน การทําเหมืองแร่ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |