| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การจัดอันดับ IP | IP65 |
|---|---|
| cri | ra> 80 |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | 15h - 10h |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้น, ไฟเสริม 2 ชิ้น |
| เรตติ้งไอพี | IP68 |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | 100,000 ชม |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
|---|---|
| แสงหลักส่องสว่าง | 528 lum |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กันน้ำ | IP68, 20M |
| มุมลำแสง | 120 ° |