| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
|---|---|
| แสงหลักส่องสว่าง | 528 lum |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กันน้ำ | IP68, 20M |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| ชื่อรายการ | GL4.5-A |
|---|---|
| น้ำหนัก | 420 กรัม |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP67 |
| ความจุ | 6.6ah\7.8ah |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| ใบสมัคร | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| ใบสมัคร | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| ใบสมัคร | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
|---|---|
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
|---|---|
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90° |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | >15 |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 150กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 300ma |
| พลังของแสงหลัก | 1.1W |