| ความสว่างของแสงหลัก | 15000 ลักซ์ - 25000 ลักซ์ |
|---|---|
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| ลูเมน | 216 ลูม |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| ทนต่อแรงกระแทก | ลดลง 2 เมตร |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะลำแสง | 200 เมตร |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
|---|---|
| วัสดุตัวโคมไฟ | พลาสติก |
| คุณสมบัติเพิ่มเติม | ป้องกันไฟเกิน ปรับความสว่างได้ |
| ทนต่อแรงกระแทก | สูงถึง 1.5 เมตร |
| ลูเมน | 232 |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 25000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 385 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสงอ่อน-ทำงาน-แข็งแกร่ง-aux.-SOS 5 |
| พลัง | 2.96W |
| เกรด IP | กันน้ำ IP68 |
|---|---|
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| การรับประกัน | 2 ปี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
|---|---|
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90 ° |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 10,000 ลบ.ม |
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |