| เรตติ้งไอพี | IP65 |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
|---|---|
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| สี | เหลือง, น้ำเงิน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 50 ° C |
| ความสว่างของแสงหลัก | 5,000 ลักซ์ |
| ฟลักซ์เรืองแสง | 10,000 ลบ.ม |
|---|---|
| สว่าง | 221LUM |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| เวลาทำงาน | 16 ชั่วโมง |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| โมเดลหมายเลข | GL8-D |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออน |
| การจัดอันดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| น้ำหนัก | 420 กรัม |
|---|---|
| cri | ra> 80 |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | 15h - 10h |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
|---|---|
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC85-265V |
|---|---|
| เรตติ้งไอพี | IP65 |
| การปรับแต่ง | มีอยู่ |
| ทนต่อแรงกระแทก | IK07 |
| น้ำหนัก | 150-300 กรัม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 3W-10W |
| วัสดุ | พลาสติก ABS และอลูมิเนียมความแข็งแรงสูง |
| การกันน้ำ | IP65 |
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |