| ชื่อสินค้า | ไฟเหมืองถ่านหิน สําหรับขาย |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
|---|---|
| ลูเมน | 216 ลูเมน |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหลอดถังถังถังถังถังถังถังถัง |
| น้ําหนัก | 418ก |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| ชื่อสินค้า | คนงานเหมืองใต้ดินเปิดไฟให้หมวกแข็ง |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
|---|---|
| น้ําหนัก | 420g |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | 100000ชม |
| ลูเมน | 216 ลูม |
| กันน้ำ | IP67 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| ชื่อสินค้า | ไฟโฉมการทําเหมืองที่ป้องกันระเบิดสําหรับคนทําเหมือง |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | แสงเหมืองใต้ดินแบบมืออาชีพ |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ความสว่าง | 1,000 ลูเมน |
| กันน้ำ | IP68 |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
| ประเภท | ไฟหน้า |
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | LED |
| ชื่อสินค้า | สถานไฟฟ้าฉุกเฉินพกพา |
|---|---|
| หน้าที่ | รองรับการชาร์จอย่างรวดเร็ว, การชาร์จแผงโซลาร์เซลล์, จอแสดงผล LED, ที่วาง, รองรับการชาร์จพลังงานแสงอา |
| ประเภท | กันน้ำ ชาร์จเร็ว พร้อมปลั๊ก ความจุสูง พร้อมสายเคเบิล แบบพกพา Power Staion พาวเวอร์แบงค์ให้เช่า จอแสด |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 537.6Wh |