| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
|---|---|
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| ทนต่อแรงกระแทก | ตกได้สูงถึง 1 เมตร |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 8 - 12 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| พลัง | 3ว |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 348lum |
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมลำแสง | 120° |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| พลัง | 3ว |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 348lum |
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมลำแสง | 120° |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| โหมดแสงสว่าง | ปกติ - แรง - SOS |
|---|---|
| กระแสไฟแรง | 760mA |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | 100,000 ชม |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 25000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 385 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสงอ่อน-ทำงาน-แข็งแกร่ง-aux.-SOS 5 |
| พลัง | 2.96W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองไร้สายพร้อมเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |