| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวเหมืองสาย KL5LM |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ลูเมน | 216 ลูเมน |
| น้ําหนัก | 418ก |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จได้ 14ah |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| พลังของแสงหลัก | 4.07W |
| สว่าง | 530ลูเมน |
| ความสว่าง | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 7000mAh ชาร์จได้ 18650 Li-ion แบตเตอรี่ |
| โหมดแสงสว่าง | ความเข้มแข็งปกติ |
| กระแสการดำเนินงาน LED | 520MA-1200MA-200MA |
| ความสว่าง | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED, แสงหลักและแสงเสริม |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| การรับประกัน (ปี) | 1 |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED, แสงหลักและแสงเสริม |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| ระดับ IP | IP68 |
| การรับประกัน (ปี) | 1 |
| โมเดลหมายเลข | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD2835 |
| กำลัง/ม | 15w/m |
| ช่วงชีวิต | 5 ปี |
| เวลาทำงาน | 50000 |
| ระดับแสง | 4000 ลักซ์ |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| ลูเมน | 85 ลูม |
| ประเภท | ไฟหน้าเหมืองแร่ที่สามารถชาร์จได้ |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม เหมืองถ่านหิน การทําเหมืองแร่ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP67 |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90° |
| การรับประกัน | 1 ปี |