| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| สี | สีเขียว |
| พลัง | 3ว |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 348lum |
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมลำแสง | 120° |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| พลัง | 3ว |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 348lum |
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมลำแสง | 120° |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Green Lighting |
| หมายเลขรุ่น | GL-T666 |
| แบบอย่าง | gl2.5-c |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| สว่าง | 143ลัม |
| พลังของแสงหลัก | 1.1W |
| กระแสไฟหลัก | 300ma |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-T666 |
|---|---|
| แหล่งแสง | แสงหลักดวงหนึ่ง |
| อายุการใช้งาน | 100000ชม |
| เวลาทำงาน | 4ชม |
| น้ําหนัก | 280G |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
|---|---|
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| สี | เหลือง, น้ำเงิน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 50 ° C |
| ความสว่างของแสงหลัก | 5,000 ลักซ์ |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
|---|---|
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันกระแทก |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| กำลัง/ม | 8W/M |
| อายุการใช้งาน | 5 ปี |
| เวลาทำงาน | 50000 |