| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| ระดับแสง | 25,000 ลักซ์ |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | ทั้งหมดในโครงสร้างหนึ่ง LED ไฟเหมืองไร้สาย |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟปริมาณปิดไร้สาย |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | นำแสงคนงานเหมือง |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้น, ไฟเสริม 2 ชิ้น |
| เรตติ้งไอพี | IP68 |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | 100,000 ชม |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED การขุดแบบพกพาน้ำหนักเบา |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝา LED 6.8Ah การทำเหมืองใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ระดับกันน้ำ | IP67 |
|---|---|
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| พลัง | 10W-100W |
| ใบสมัคร | การขุดอุโมงค์สถานที่ก่อสร้าง |