| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันกระแทก |
|---|---|
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
| ความต้านทานน้ำ | IP67 |
| การใช้พลังงาน | 3W - 10W |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Beam Angle | 90 degrees |
|---|---|
| กำลังไฟหลัก | 0.74W |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| Standard Voltage | 3.7V |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะ |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมืองแร่เบาทนทาน |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ | รา>80 |
| พลังของแสงหลัก | 1.3W |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ปัจจุบัน | 180mA |
|---|---|
| สี | สีดํา |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| น้ําหนัก | 143ก |
| การใช้งาน | ใช้สำหรับไฟทำงานคนงานเหมือง |
| ชื่อรายการ | ไฟฉายหน้าเหมืองแร่แบบนําแสง |
|---|---|
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| ระดับแสง | 4000 ลักซ์ |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| พลังงานแสงหลัก | 1.78W |