| ชื่อสินค้า | GL2.5-A หลอดปิดไร้สาย |
|---|---|
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ชื่อสินค้า | ไฟเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสอง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| แบบอย่าง | GL-T666A ไฟฉายป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| ความสว่าง 1 เมตร | 10,000 ลักซ์ |
| เวลาทำงาน | 10-24ชม |
| น้ำหนัก | 360 กรัม |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |