| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | GL-T666 ((A) |
| แหล่งแสง | หลอดไฟหลักหนึ่ง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตี้ไอออนแบบชาร์จใหม่ขนาด 0.8 แฮร์ |
| กระแสแสงแรง | 760mA |
| กระแสแสงอ่อน | 260mA |
| พลังงาน LED | 3W |
| ความสว่าง 1 เมตร | 10000LUX |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | ≥100,000 ชั่วโมง |
| เวลาทํางาน | 9 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาใช้งานของแบตเตอรี่ | วงจร 800 ครั้ง |
| การชาร์จ | 5V/1.5A |
| เกรดกันน้ํา | IP68 |