| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 50°C |
|---|---|
| ระดับแสง | 15000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันกระแทก |
| สว่าง | 96ลัม |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟปริมาณปิดไร้สาย |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟปริมาณปิดไร้สาย |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | หลอดปิดใต้ดิน |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | แสงการขุดถ่านหิน |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวเหมือง |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |