| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | LED |
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | LED |
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | LED |
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | ส่ง |
| ชื่อรายการ | GS12-A |
|---|---|
| ความสว่างของแสงหลัก | 15000 ลักซ์ - 25000 ลักซ์ |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200รอบ |
| วัสดุร่างกายโคมไฟ | พลาสติก |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 199 กรัม |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| ความจุ | 6.8อา |
| แอปพลิเคชัน | การทำเหมืองแร่ การก่อสร้าง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GL-T666 |
| มุมที่ปรับได้ | 90 องศา |
| ระดับ IP | IP65 |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
| บริการ | OEM/ODM ที่มีอยู่ |
|---|---|
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GLC-6S |
| แรงดันไฟฟ้า | AC85-265V |
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC85-265V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000lm |