| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
|---|---|
| พลังงานแสงหลัก | 1.1W |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 8 - 12 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออน |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| ส่องสว่าง | 232lum |
| ระยะเวลาการส่องสว่าง | 12 ชม |
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
|---|---|
| สี | สีเขียว |
| ประเภทการติดตั้ง | คลิปติดหมวกกันน็อค |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมดับเพลิง |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
|---|---|
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| น้ำหนัก | 250 กรัม |
| ระดับการกันน้ำ | IP67 |
| ชื่อรายการ | GLT-2 |
| แบบอย่าง | GLC-6S โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| ความสว่าง | 148 ลัม - 289 ลัม - 385 ลัม |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| สี | โปร่งใส |
|---|---|
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมดับเพลิง |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
|---|---|
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ -50 ℃ |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90 ° |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC85-265V |
|---|---|
| เรตติ้งไอพี | IP65 |
| การปรับแต่ง | มีอยู่ |
| ทนต่อแรงกระแทก | IK07 |
| น้ำหนัก | 150-300 กรัม |
| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90° |
| ระดับการกันน้ำ | IP65 |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC85-265V |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หลอดเหมือง LED |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200รอบ |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| ระดับกันน้ำ | IP67 |