| หมายเลขรุ่น | GL-T666 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | แสงหลักดวงหนึ่ง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 3.4Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | ปกติ - แรง - SOS |
| กระแสไฟแรง | 760mA |
| กระแสไฟอ่อน | 260mA |
| ไฟแอลอีดี | 3ว |
| ความสว่าง (1 เมตร) | 3500ลักซ์ |
| ช่วงชีวิต | 100,000ชม |
| รอบแบตเตอรี่ | 800 รอบ |
| กำลังชาร์จ V/A | 5V / 1.5A |
| เวลาทำงาน | 5-12ชม |
| น้ำหนัก | 250ก |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |