| หมายเลขรุ่น | GS12-A |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| พลังแห่งแสงหลัก | 1.7W |
| ส่องสว่าง | 221ลูม |
| ความสว่าง | 15,000 ลักซ์ |
| ช่วงชีวิตของแสงหลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชม |
| น้ำหนัก | 392ก |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |