| รุ่นหมายเลข | GL4.5-A |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง + ไฟคู่หก |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 4แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.5Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสแสงหลัก | 280mA |
| พลังงานของไฟหลัก | 1.3W |
| สว่าง | 169ลูม |
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| อายุการใช้งานของไฟหลัก | 100000 ชั่วโมง |
| วงจรแบตเตอรี่ | 1000 วงจร |
| เวลาทํางาน | 16-18 ชั่วโมง |
| น้ําหนัก | 210 กรัม |
| ประเภทกันน้ํา | IP68 |