GLC-6S เป็นรุ่นที่ได้รับการอัปเกรดจากไฟหมวกไร้สาย GLC-6 ที่ได้รับความนิยมของเรา โดยมีความสว่างและความทนทานที่เพิ่มขึ้นสำหรับสภาพแวดล้อมใต้ดินที่ต้องการความเข้มข้นสูง
ไฟหมวกทำเหมือง LED ไร้สายของเราเหมาะสำหรับ:
| หมายเลขรุ่น | GLC-6S |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ 6.8Ah |
| โหมดแสง | ต่ำ - ปานกลาง - สูง - เสริม - SOS |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 200mA - 400mA - 800mA |
| กำลังไฟหลัก | 0.9W - 2.1W - 2.96W |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 148ลูเมน - 289ลูเมน - 385ลูเมน |
| ความสว่าง | 9000lux - 16000lux - 25000lux |
| อายุการใช้งานของไฟหลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| เวลาทำงาน | 30 ชม. - 16 ชม. - 11 ชม. |
| น้ำหนัก | 245 กรัม |
| ระดับการกันน้ำ | IP68 |