| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกป้องกันใช้ในการทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดใต้ดินไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสอง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
|---|---|
| เรืองแสง | 169 ลูม |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90 ° |
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| เวลาทำงาน | 16 ~ 18 ชั่วโมง |
|---|---|
| เกรด IP | กันน้ํา IP67 |
| กระแสไฟหลัก | 280mA |
| แสงหลักส่องสว่าง | 169 ลูม |
| แสงไฟส่องสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528ลิตร |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| วัสดุ | พีซี |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุด LED KL5LM |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
|---|---|
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ -50 ℃ |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90 ° |
| เวลาทำงาน | 15h - 10h |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| พลังงานแสงหลัก | 2.96W |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |