| น้ำหนัก | 420 กรัม |
|---|---|
| cri | ra> 80 |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, PAYPAL |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ระยะลำแสง | 200 เมตร |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| พลังงานแสงหลัก | 4.4W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ -60 ℃ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ชื่อสินค้า | GL2.5-A โคมไฟฝาเหมืองแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| อายุ | 100000ชม |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| เวลาทำงาน | 16 ~ 18 ชั่วโมง |
|---|---|
| เกรด IP | กันน้ํา IP67 |
| กระแสไฟหลัก | 280mA |
| แสงหลักส่องสว่าง | 169 ลูม |
| แสงไฟส่องสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| Light source | One main light & two auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7800mAh Li-Ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Illuminous | 216Lum |
| Brightness | 12000Lux |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 300mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.1W |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |