| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
|---|---|
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| ทนต่อแรงกระแทก | ตกได้สูงถึง 1 เมตร |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 8 - 12 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| ระดับการกันน้ำ | IP67 |
|---|---|
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| กระแสไฟหลัก | 230mA |
| การใช้พลังงาน | 3W |
| พลัง | 3ว |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 348lum |
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมลำแสง | 120° |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| แบบอย่าง | GLC-6 โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| วัสดุ | พีซี |
| ชั่งน้ำหนัก | 217ก |
| ระดับกันน้ำ | IP67 |
|---|---|
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| น้ำหนัก | 250 กรัม |
| เวลาทำงาน | 12 ชั่วโมง |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 10,000 ลบ.ม |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ kl5lm |
|---|---|
| การใช้งาน | ใช้สำหรับไฟทำงานคนงานเหมือง |
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดใต้ดินไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสอง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| แบบอย่าง | GLC-6S โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| ความสว่าง | 148 ลัม - 289 ลัม - 385 ลัม |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| ชื่อสินค้า | ไฟโฉมการทําเหมืองที่ป้องกันระเบิดสําหรับคนทําเหมือง |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| แบบอย่าง | GLC-6M โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| น้ำหนัก | 204ก |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| วัสดุ | พีซี |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |