| กันน้ำ | IP68, 20M |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| ถึงเวลาตื่นแล้ว | 16.00-18.00 น |
| ความจุแบตเตอรี่ | 7AH |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
|---|---|
| ส่องสว่าง | 169 ลูม |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90° |
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝา LED 6.8Ah การทำเหมืองใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกคนงานเหมือง LED กันน้ำ |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED การขุดแบบพกพาน้ำหนักเบา |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
|---|---|
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| แหล่งแสง | นำ |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |