| สว่าง | 96ลัม |
|---|---|
| พลัง | 100W |
| พลังงานแสงหลัก | 1.1W |
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| ช่วงชีวิต | 100000hrs |
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Green Lighting |
| หมายเลขรุ่น | GL-T666 |
| ชื่อสินค้า | นำ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
|---|---|
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| แหล่งแสง | นำ |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |