| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| พลัง | 0.65W |
| น้ําหนัก | 143ก |
| อายุ | 100000ชม |
| ปัจจุบัน | 180mA |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ kl5lm |
|---|---|
| การใช้งาน | ใช้สำหรับไฟทำงานคนงานเหมือง |
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกคนงานใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | Msha หลอดปิดไร้สายที่ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | แหล่งไฟหน้าเหมืองแร่สําหรับอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่แบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,EMC,FCC |
| การใช้งาน | การขุด, ตั้งแคมป์, อุตสาหกรรม, เหตุฉุกเฉิน, ดับเพลิง |
| แหล่งแสง | ครีเลด |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| พลัง | 3ว |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | 25000lux โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| พลัง | 3ว |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | ไฟเหมืองถ่านหิน สําหรับขาย |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |