| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ -60 ℃ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| สี | สีเขียว |
| วัสดุตัวโคมไฟ | พลาสติก |
| ทนต่อแรงกระแทก | ลดลง 2 เมตร |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะลำแสง | 200 เมตร |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| เวลาทำงาน | 13-15น |
|---|---|
| ตัวเลือกการติดตั้ง | เพดานผนังเสา |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC85-265V |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หลอดเหมือง LED |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200รอบ |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| ระดับกันน้ำ | IP67 |
| แอปพลิเคชัน | การทำเหมืองแร่ การก่อสร้าง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GL-T666 |
| มุมที่ปรับได้ | 90 องศา |
| ระดับ IP | IP65 |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| พลังของแสงหลัก | 1.78W - 4.4W - 0.5W |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | 100,000 ชม |
| ฟลักซ์เรืองแสง | 10,000 ลบ.ม |
|---|---|
| สว่าง | 221LUM |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| เวลาทำงาน | 16 ชั่วโมง |
| เรตติ้งไอพี | IP65 |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |