| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
|---|---|
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| แหล่งแสง | นำ |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
| ระดับแสง | 25,000 ลักซ์ |
|---|---|
| กันน้ำ | IP68 |
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ความสว่าง | 1,000 ลูเมน |
| main light current | 450mA |
|---|---|
| Power | 1.67W |
| Battery cycles | 1000cycles |
| Working Temperature | -40℃-+50℃ |
| Warranty | 1 Years |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
|---|---|
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
| แหล่งแสง | นำ |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃-+50℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃-+50℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | แท่นชาร์จ |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับการชาร์จไฟหมวกการขุด GLC-6 |
| การป้องกัน | ป้องกันการลัดวงจร, ชาร์จเกิน, กระแสเกิน, แรงดันไฟเกิน |
| แรงดันไฟฟ้าและกระแสอินพุต | 110V-240V/10A |
| แรงดันและกระแสเอาท์พุต | 5V/2A |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| กันน้ำ | IP68 |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
|---|---|
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |