| ส่วนของแสง | ไฟเตือนด้านข้างและไฟทำงานส่วนกลาง |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟ LED 16 ดวง F5 RGB และไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 6 ชิ้น |
| โหมดแสงของไฟทำงานตรงกลาง | อ่อนแอ-เข้มแข็ง-เสริม |
| แสงสว่างของกลางแสงทํางาน | 120Lum-350Lum-50Lum |
| ความสว่างของไฟทำงานตรงกลาง | 1500Lux-6000Lux |
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | LED |
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | LED |
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | LED |