| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| โหมดแสงสว่าง | main - main/auxiliary - ปิด |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.6Ah |
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำเหมืองแร่, อุตสาหกรรม, การตั้งแคมป์, เหตุฉุกเฉิน |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| รับประกัน(ปี) | 1 ปี |
| กำลังไฟ(w) | 2.96W |
| ประเภทที่สามารถชาร์จใหม่ได้ | ใช่ |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 3 ชม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| อุณหภูมิสี | 6000K |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 - 60 องศา |
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี | 2700K-6500K |
| บริการ | มี OEM/ODM |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| ถึงเวลาตื่นแล้ว | 80 ชั่วโมง -100hrs |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GLT-2 |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| ใบสมัคร | การขุด |
| ชื่อสินค้า | เข็มขัดเหมืองแร่ใต้ดินที่มีสายรัดไหล่ |
|---|---|
| การใช้งาน | เพื่อใช้ขุดแร่ใต้ดิน |
| วัสดุ | สายพลาสเตอร์ |
| ขนาด | 1245 มิลลิเมตร * 53 มิลลิเมตร |
| วัสดุคลิป | สแตนเลส |
| แบบอย่าง | GL-T666A ไฟฉายป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| ความสว่าง 1 เมตร | 10,000 ลักซ์ |
| เวลาทำงาน | 10-24ชม |
| น้ำหนัก | 360 กรัม |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| แหล่งกำเนิดแสง | เอสเอ็มดี2835 |
|---|---|
| การตั้งค่า LED | 60/ 70/ 72/ 120/ 140/ 144 LED ต่อเมตร |
| พลัง | 8/ 15/ 17/ 18 วัตต์/เมตร |
| ซีอาร์ไอ | > 75 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | DC24V / 36V / AC110V ~ 130V / 210V ~ 230V |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-T666 |
|---|---|
| แหล่งแสง | แสงหลักดวงหนึ่ง |
| อายุการใช้งาน | 100000ชม |
| เวลาทำงาน | 4ชม |
| น้ําหนัก | 280G |