| ตัวอย่างหมายเลข | GL-T666 |
|---|---|
| แหล่งแสง | แสงหลักดวงหนึ่ง |
| อายุการใช้งาน | 100000ชม |
| เวลาทำงาน | 4ชม |
| น้ําหนัก | 280G |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-T666 |
|---|---|
| แหล่งแสง | แสงหลักดวงหนึ่ง |
| อายุการใช้งาน | 100000ชม |
| เวลาทำงาน | เวลา 9 โมง |
| น้ําหนัก | 360g |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-T666 |
|---|---|
| แหล่งแสง | แสงหลักดวงหนึ่ง |
| อายุการใช้งาน | 100000ชม |
| เวลาทำงาน | เวลา 9 โมง |
| น้ําหนัก | 360g |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| กำลัง/ม | 8W/M |
| อายุการใช้งาน | 5 ปี |
| เวลาทำงาน | 50000 |
| ชื่อสินค้า | เข็มขัดคนงานเหมืองแบบปรับได้พร้อมสายสะพายไหล่บุนวม |
|---|---|
| การใช้งาน | เพื่อใช้ขุดแร่ใต้ดิน |
| วัสดุ | สายพลาสเตอร์ |
| ขนาด | 1245 มิลลิเมตร * 53 มิลลิเมตร |
| วัสดุคลิป | สแตนเลส |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| กำลัง/ม | 8W/M |
| อายุการใช้งาน | 5 ปี |
| เวลาทํางาน | 50000 |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| กำลัง/ม | 8W/M |
| อายุการใช้งาน | 5 ปี |
| เวลาทํางาน | 50000 |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| กำลัง/ม | 8W/M |
| อายุการใช้งาน | 5 ปี |
| เวลาทํางาน | 50000 |
| โมเดลหมายเลข | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD2835 |
| กำลัง/ม | 15w/m |
| ช่วงชีวิต | 5 ปี |
| เวลาทำงาน | 50000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |